Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada pls

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Shauri, Aug 14, 2011.

  1. S

    Shauri JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wakuu,nimenunua modem yangu TTCL, sasa tatizo limekuja hapa
    nimeweka elfu nane nikajaribu kuactivate package ya 1gb lakini ikagoma.activation code yao ni *201*1234*2# 7 days
    lakini hola mwenye ujuzi anijuze pls tatizo ni moderm au
     
Loading...