Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pls

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Perry, Jun 17, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hello jf!naomba kufahamishwa alipo basil pesambili mramba na anafanya nin kwa sasa,huyu jamaa aliwah kutamka hadhari eti ni bora watanzania wale majani lakini ndege ya raisi ni lazma inunuliwe!mwaka jana,akakumbana na nguvu ya umma huko jimbon kwake rombo...tangu hapo cjamsikia tena...yeyote mwenye taarifa zake naomba anijuze pls..
     
Loading...