Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pls......nb (kwa wanaume tu)

Discussion in 'JF Doctor' started by Mwana Mpotevu, Sep 29, 2011.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jamani wanaJF, kuna rafiki yangu mmoja jana usiku kanieleza jambo nikaona niwaletee humu tujaribu kumsaidia. Huyu bwana ameniambia kuwa amejishangaa jana amekuta katika chupi yake kuna damu na inaonekana imevija toka ndani ya uume wake bila yeye kujua. amesema hali hiyo ilimstua sana na hajui sababu ni nini. Nimemuuliza kama ameshawahi kuugua ugonjwa wa zinaa akasema haijawahi kutokea kupata ugonjwa wowote. Nikamuuliza kama kakutana na msichana hivi karibuni akasema ana zaidi ya miezi miwili. Kwakweli nimeshindwa kujua nini kimempata huyu bwana nikaona kwakuwa JF ni Home of Great Thinkers, huenda kuna watu wenye taaluma ya afya wanaweza kusaidia kueleza kitaalamu hii inasababishwa na nini. Please hebu saidieni katika hili nini inaweza kuwa sababu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    ipeleke jukwaa la jf doctor
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aende kumuona Dr. haraka kwa ushauri na uchunguzi zaidi.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ni issue ya kumuona Dr haraka sana maana inawezekana ni ugonjwa wa zinaa na umekaa nae mu9da sana
    Ipeleke jukwa husika bana
     
  5. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tena amuone daktari bingwa
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    fuata huo ushauri hapo juu na umpe pole zake
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Pana tatizo hapo,ufumbuzi ni kwa dk fasta!
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukijisikia hata kichwa kinauma - mbio hospital - thats an elementary rule............ km wadau walivyosema juu hapo.............
     
  9. C

    Consultant JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,971
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mwana Mpotevu, ukifika kwa doctor usijisahau na ukaanza kusema ati ''kuna rafiki yangu mmoja anaumwa.....''

    Kama ni rafiki yako, well, mpe pole sana na afike hospital haraka.
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    aende kwa hospital haraka sana kwan iyo si dalili nzuri ata kidogo
     
Loading...