Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada pls natumia windows 8

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by hp4510, Oct 11, 2012.

  1. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Wakuu habari za kazi, natumia windows 8 kwenye laptop yangu aina. Ya hp, but since nimeinstall hiyo windows 8, DVD Rm yangu haidetect any cd. Nimecheck drivers zote zipo safi any help pls
     
  2. networker

    networker JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ithink hiyo windo itakuwa hipo poa.either kwa sababu itakuwa unatumia kwenye device ambayo hijawa configured from kiwandani .ni mtazamo wangu tu.kwani kipindi natumia developer ya windows 8 ilikuwa hata moderm ina goma fanya kazi na badhi ya software ila nilipo itoa na kurudisha windows 7 ikawa fresh
     
  3. KML

    KML JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    bila shaka umeinstal windows 8 consumer previewer kama ni iyo mkuu ni kweli cd rom yako inawezakuwa haidetect mana hii sio complete version ivyo baadhi ya features haziwez fanya kazi,cd rom yako ni nzima kabisa wala usiwe na wasiwasi mkuu,jaribu kubadili window au kununua original windows 8
     
  4. hp4510

    hp4510 JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 598
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Thanx kwa ushauri buddy, kama kuna mtu yoyote mwenye windows 7 kwenye flash au external anijulishe nimtafute nibadilishe windows then tutamalizana
     
  5. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona unamtisha.? mtamalizana tena
     
  6. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nadhani fwedha zinamuwasha aisee!!!!
    Aje manzese by now nimpe hiyo win atakayo kwenye thermoss ya mfukoni
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo ni matatizo ya kutumia trial versions. Pole nashauri uiong'oe hiyo halafu urudishe ya zamani.
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kama unaipenda windows 8 kama mimi hapa, unaweza kuingia ukadownload windows 8 pro final (Mi natumia naw na kila kitu kinafanya kazi) Ukiweka hiyo utasahau haya matatizo mengine yote
     
Loading...