Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Pls nahisi kuchanganyikiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mdhama, Aug 16, 2011.

  1. m

    mdhama Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nawasalimu wote kwa miyo wa dhati. Nina jambo ambalo linanisumbua sana nashare na ninyi mpate kunipa ushauri pls. Mimi ni binti wa makamo, nimeshamaliza chuo na nina kazi tayari. Kuna kaka mmoja ambaye tulisoma wote o level mkoa fulani then tukakutana Dar chuo fulani. Niseme wakati tukiwa chuo ndio tulikua karibu maana tulifanya course moja na tulikua karibu sana tukisaidiana kimasomo. Secondary tulikua darasa moja pia but hatukua karibu maana darasa lilikua na watu wengi kama mjuavyo shule za serikali, but chuoni ndo tuliweza ku interact. Wakati huo sikua na hisia zozote na yeye, niseme labda mawazo yangu siku focus kuwa na mahusiano naye, though yeye alitamani iwe hivyo na mara zote nilikua napinga, not that sikumpenda au labda nilikua na mtu mwingine no, i was just stubborn lol!

    Well! Kwa ufupi baada ya chuo tuliendelea kuwasiliana though tulikua mikoa tofauti. Baadae niliendelea na masomo zaidi, na tuliendelea kuwasiliana. Baada ya masomo nikarudi mji/mkoa ambao yeye anaishi sasa, na well...tukawa wapenzi na kweli niseme tu ilifika kipindi nikamkubali na nikampenda kweli. But hali hailkua shari sana kwani alikua aki sema mara nyingi sana kwamba we are not compartible na mambo mengine mengi. Then, ikatokea akahamia mkoa mwingine kwa mambo ya kazi, na uhusiano wetu ukazorota sana. Nilijitahidi niwezavyo kuwasiliana naye though love ikawa inapotea pole pole. Nilijaribu kumtembelea huko alikohamia kikazi but hakunionyesha uchangamfu wala furaha. Nilimuuliza kama ana mtu mwingine, hakutaka kuwa muwazi so mi nilirudi kazini na hali ikawa mbaya zaidi ki mapenzi na hata mawasiliano. Niliteseaka kama mwaka mzima nika give up baada ya kuona simuelewi na hanielezi chochote cha maana.

    So nipo kwenye mahusiano na mtu mwingine na nampenda naye ananipenda though tuko takika dini tofauti na sijui huko mbele itakuwaje though anaonyesha ishara zote kwamba yupo tayari kuwa na mimi in the future. Sasa yule jamaa wa zamani, bado tunawasiliana (sio kimapenzi,na sina tena feelings naye kabisa) kwa salamu tu na bahati mbaya au nzuri baadhi ya ndugu zake wananifahamu na tuna mahusiano mazuri tu, na wanadhani ndugu yao anampango na mimi labda wa kunioa. Sasa siku za karibuni ameniadikia email ndefu sana akijutia yote alofanya na anataka kunichumbia. Ki ukweli natamani ku settle, ila huyu nlio naye sasa bado anajijenga so sidhani kama tutaweza kuoana soon. Huyu wa zamani ana kila kitu (amejijenga kimaisha)na tupo dini moja. Ki ukweli nampenda sana huyu nlie naye sasa, na nogopa/ sithubutu hata kumuacha. Na kila mara ananiambia amefanya ujana sana, sasa ameamua kutulia na anadhani mimi ni mwanamke wake wa mwisho. Msaada please
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    olewa na mtu unayempenda,...unaonekana kama ni muoga wa maisha_unataka uolewe na mtu usio mpenda tu sababu amejijenga,...achana na mawazo hayo olewa na huyo unayempenda mtajijenga pamoja......
     
  3. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa hiyo kilichokuchanganya ni kwamba unayempenda hana mali kwa sasa na usiyempenda anazo kwa sasa?? Ni rahisi sana kutafuta mali na kuzipata ila ni vigumu sana kupata mapenzi ya kweli. Nakuombea ufanye maamuzi yenye busara.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dini si suala la msingi, oana na jamaa yako wa sasa kwa dhahiri huyo wa zamani anaonekana kuwa na nia ya kukuchezea.
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nahofia kumuumiza huyu wa sasa.........................maana kama ni mali mtatafuta lakini sio upendo......................na huyo wa zamani anasema nini alikuwa na mtu mwingine au??/

    Malizia story yako bana
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe wewe unataka kuolewa mapema?

    Ila Binti nadhani maamuzi sahihi unayo wewe mwenyewe kwa vile wote wawili unawafahamu vizuri sana
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    katu usijaribu kuolewa na mtu kwa sbb ya chochote alichonacho,. kwanza huyo kaka wa kwanza alikuonyesha wazi kuwa hakukupenda na wala hakukuhtaji na huenda wakati anaanzisha mahusiano na ww tayari alikua na mpenzi wake aliyempenda kwa dhati na ww ulikua wapembeni ss inawezekana katoswa ndo akakukumbuka, MPENDE AKUPENDAYE ASIYEKUPENDA ACHANA NAYE. kama MUNGU akipenda mume anayekufaa ni hy wa 2
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Fuata vile ambavyo moyo wako unapenda. Chunga sana kumpenda mtu kwa sababu ya alichonacho ( MALI ) Upendo wa kweli hauangalii mali alizonazo mtu.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    olewa na huyu ulienae.....
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Life can only be understood backward but it must be lived forward.
    Olewa na huyo ulienae sasa kwa sababu ndie Unaempenda kama Ulivyotamka hapo juu.
    Suala la Kujijenga kimaisha ni Mungu ndie anaeliwezesha, Mkithubutu kwa pamoja mtaweza kujijenga vyema.
    Suala la Dini lisiwe kikwazo, Muombeni Mungu awafungulie njia.
    All the Best
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    but na huyu wa sasa mwambie kuwa wa zamani anataka kuleta posa
    ili na yeye aseme wazi kuwa mna future pamoja,sio kuona dalili tu
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    hii avatar haikaa ki first lady..
    imekaaa ki sasha obama hivi lol
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha Vitenge vyangu bado viko kwa fundi anamalizia kushona.
    next week narudi na matenge yangu...

    Lakini The Boss kwani humuoni FL mama Obama yeye ni mutu ya mafashions kwa kila kitu
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi kumbe ule msemo wa kuulizwa kama una tembo card master card una apply kiasi hiki?.........................
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    fashion sawa
    but siyo ya ki teenager....
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,570
    Trophy Points: 280
    uzuri na ubaya wa jamaa yako wa kwanza unaujua, huyu wa pili, kwa mujibu wa maelezo yako, utakuwa unamjua uzuri wake tu, maelezo hayo yakusaidie kusababu ili upate mantiki ya sababu na utakuwa na maamuzi yanayokufaa. TAHADHARI: UPENDO HAUNA VIGEZO SAHIHI NA CHUKI HAINA KANUNI.
     
  17. d

    double bb Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa upande wangu, naomba uachane na yule wa kwanza, kwani kaenda katumika sana kwa watu wengine, na mwisho kabisa kaja kupumzika kwako achana nae, ila fuata kijana wa pili msaidie ili ahadi yenu itimie
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fuata moyo wako bidada,na dini isiwe ishu kuna mseto cku izi
     
  19. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nionavyo mimi ni kwamba wewe ndiye unayetaka kujichanganya. Ni vema ukawa na msimamo wako binafsi wa kipi unachokitaka kwa sasa kati ya mali, dini na mapenzi ya kweli. Fanya chaguo kati ya hivyo kwanza then urudi tena na msimamo wako ili tuendelee kukuchangia mawazo
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mdada tulia acha mawenge!huyo wa kwanza alishakutosa na kazurula huko leo anajifanya kukukumbuka,acha nae tena mwambie wazi kuwa una mtu mwingine asikuletee gonjwa bureee.

    Abt huyu wa sasa kutokua na mali isikuumize mali ni kitu kidogo ambacho mkikitafuta kwa pamoja mtakipata na hakutakua na manyanyaso katika kukitumia.
    Nakupa mfano kuna bro wangu alioa akiwa hana hata kitanda maadam tu alimpenda binti na binti akaja kuchumbiwa na mzee mwenye mkwanja, binti akamkataa mzee mwenye mkwanja na kumlazimisha bro waoane hvyo hvyo japo hamna kitu/mali, leo hii wapo super wana everythn ktk maisha nyumba,miradi,magari n.k.

    Ogopa sana mtu mwenye mali ambazo hamkuzitafuta pamoja then uolewe nae kwa kigezo cha mali zake utakanyaga moto.
    Nakutakia gud lyf na huyo ulienae sasa.
     
Loading...