Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Pls mwenye maoni na hili anaweza changia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Piazza jr, Feb 19, 2012.

  1. P

    Piazza jr Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF wenzamgu, mimi ni kijana wa kitanzania ambaye nipo chuo kikuu nataka nianzishe social community kwa ajiri ya vijana wenzangu na hata hapo mbeleni iweze kua NGO pls mwenye maoni yoyote
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Subiria watakuja!

    JF kila kitu utapata Dogo!
     
Loading...