Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada pls. Hapa itakuwa imeingia?

Discussion in 'JF Doctor' started by Lady G, Feb 13, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello everybody!

    naomba kupata msaada wa mawazo, nime makelove na mr siku ya 13 baada ya MP, nilimsihi apizi nje na akasema amefanya hivyo, wacwac unakuja napata hajandogo mara kwa mara, je ntakuwa nime consive? Msaada pls
     
  2. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali, ka-uncle kanakua tumboni...
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaani hukuona amepizi nje??:twitch::twitch:
     
  4. R

    Read me Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unahakika gani kuwa kumwaga nje kunamaliza mbegu zote hata zile zinazokuwa zinatoka taratibu bila spidi kubwa.
    Mf. Ukifungua maji kwenye bomba huwa yanatoka kwa nguvu, but ukifunga kuna mengine yanakuwa yanadondoka taratibu hadi yatakapakwisha.
    Kwa hiyo nahisi kuna ka-anko kana develop.
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Pregnant test kanauzwa 1000Tsh, mkojo wa kwanza kabisa asubuhi ukishakojoa unakatumbulkiza kidogo na baada ya muda unajua kama umenasa au la
     
  6. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si ukapime tu, ila kanaonekana vizuri baada ya wiki mbili.
     
  7. A

    Adammwam Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Mwanangu,ndo ukubwa huo.You know what?katakuwa ka kiume.HONGERA mwanangu,hongera,na mimi hongere,hongera,Mama uchungux2 nyamala mwan.....
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unavyoonekana hukuhitaji ka uncle ndo maana ukasema akojolee nnje... sasa wahi the killerhospital aka Mwananyamala..
    they have a solution for you..
     
  9. L

    Lady G JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asanteni kwa ushauri wenu, naufanyia kazi. Ujue ni leoleo ntaweza kuona ktk hicho kipimo lol
     
  10. L

    Lady G JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    roselyne hakika nilimuona kapizi nje, wasiwasi ni ileee mm kwenda haja ndg xkwax
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Lady G, pole kwa usumbufu unaoupata,
    Kwenda haja ndogo mara kwa mara si dalili ya mimba, ingawa mimba ikiwa kubwa utakuwa unakwenda haja ndogo mara nyingi kwa sababu uterus inapokuwa huwa inakandamiza kibofu cha mkojo na hivyo kupunguza capacity yake, so mkojo kidogo kibofu kinajaa kwa sababu kimekuwa kidogo na hivyo utakwenda chooni mara kwa mara, lakini sio dalili ya kwanza ya mimba.

    Sijui umekutana lini na Mr wako lakini a week after conception kile kipimo cha mkojo (UPT) huwa kinakuwa positive. Hivyo kama una wasi wasi check kwa UPT.

    Dalili za mwanzo za mimba ni kichefuchefu ambacho huambatana na kutapika hasa nyakati za asubuhi (Morning sickness), pia utakosa hamu ya kula au utakuwa unachagua sana aina ya vyakula, mbali ya hapo ile sehemu nyeusi inayozunguka chuchu (areola) itakuwa nyeusi zaidi kuliko kawaida, utapata mstari mweusi katikati ya tumbo chini ya kitovu (linea nigra), hizi ni chache ya dalili nyingine.

    Natumaini umenielewa, utakuwa na mimba kama tu hizi dalili unazo na kucomfirm ni lazima ufanye hicho kipimo cha UPT au Obstetric Ultrasound (vaginal ultrasound).
    Kwenda chooni mara nyingi huwa ni dalili ya uambukizo kwenye njia ya mkojo (Urinary Tract Infection) na hasa kama inaambatana na maumivu wakati wa kukojoa (dysuria).

    Njia ya uzazi wa mpango uliyoitumia (coitus interruptus), sio njia nzuri sana ya kupanga uzazi, most of the time inafeli, ni lazima mwenzi wako awe very much commited na wakati mwingine huwa ngumu hata kwa mtu ambaye yuko commited, si unajua utamu wa orgasm ni ejaculation within the vagina.
     
  12. L

    Lady G JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante sana sana, kapotolo nimekupata kwa uzuuuuri sana. once again thanx all for advice.
     
  13. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuanzia kesho utahisi mabadiliko mwilini usikonde.

    kwani ilikuwa TAMUUU SAAANA mpaka akashindwa kutoa nje?

    halafu uko danger zone anagonga bila zana za kujihami au unapenda kavukavu usikie utamu eeh.:msela:

    yote tisa lakini jibu utapata kwa kupima tu na kama ka -MR UNCLE kameganda ndio mipango ya mungu huwezi jua pengine ndio hakohako tu, hivyo nakushauri usikurupuke kwenda kutoa ni dhambi kubwa.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    oh,that method z so difficult
     
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe Lady G ulitaka akojoe wapi wakati wewe umempa pakukojolea??yani mtu kaisha jichokea anataka kukaa ghafla kabla ajafika chini unasema inukainuka unadhani ataweza kuinuka?? lazima kwanza kiuno kiguse aridhi!!Kama uliona hivyo ungembadirishia MENU nyingine ili hata akikojoa pipa wasiwasi unakuwa hauna!!!!
     
  16. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MHHH!
    Hamjawahi kupata mtoto? kama bado hamtaki? kama ndio mimba ya kwanza ilikuwaje?
    FURAHIA KUPATA MTOTO MWAYA.
     
  17. n

    niwaellyester1 Senior Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii thread imenisaidia coz nilitaka kuuliza swali kama hili hili
     
  18. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    naungana na kakakiiza hapo juu,..
    huwezi kuleta siasa za 'please kojoa nje' kwenye hii makitu
    mtu unafanya mapenzi ili ukojoe in the first place sasa utaachaje kufanya hicho hicho cha msingi?
    njia pekee ni kutumia condom tu..hata mimi ntakuahidi kukojoa nje lakini si rahisi sababu wakatu ukiwa kileleni akili huwa inakuwa nusu imetoka...
    Pole na hongera kwa kuwa mama.
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usiache na kucheck na HIV-1 baada ya miezi 3!
     
  20. LD

    LD JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asanteni kwa ushauri na mimi nimejifunza kitu.
     
Loading...