Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pliz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by CLONEY, Jun 25, 2012.

  1. CLONEY

    CLONEY Senior Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu,mi naomba kwa yeyote mwenye utaalamu na compressor anaisaidie,friji yangu imeharibika hiyo copmpressor sasa mafundi wameniambia zipo used na mpya je ninunue ipi tafadhali nisaidieni.
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    itakuwa ni balaa zaidi kama mafundi ulioongea nao wapo jf, maana maoni yatakuwa yale yale. Mimi nimewahi kununua used na mpaka sasa nahisi body itaoza huku machine inapiga kazi (natoa angalizo kuwa si mtaalam wa hii kitu)
     
Loading...