Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA PLIZ : Range Rover P38 imelock engine!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sijui nini, May 9, 2012.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tukiwa njiani tunaelekea kusini mwa tanzania maeneno ya moro ndani ya range rover hii mara ikapata pancha tairi ya nyuma (mzinga) na gari ikazima hapo hapo....tumefix tairi bau gari haiwaki kabisa....ingine imelock! nimejaribu kucheck sana online juu ya hili sanasana wanadai option ni lazima nipate Emergency Key Access (EKA) code ambayo ndo nitaweza ku unlock hii gari...jinsi yenyewe ya kuipata hiyo code ni shughuli na mda ndo kama hivi, pliz kwa wataalam wa mambo ya magari haya antupe msaada maana tumekwama....afu tatizo lingine hii gari ina accelerate taratibu sana inapoanza kuondoka hata ukanyage mafuta vipi...sijui tatizo ni nini!??
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Inawezekana umelock Ukaingia antbulgrary mode. Press remote

    shikilia for second then wash gari .
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mkuu....yaani ilivyopiga mzinga tu ikazima yenyewe na ku de accelerate mpaka ikasimama....from there, haiwaki!! nimejaribu hivyo bila mafanikio....
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Au jaribu pia hivi .".......press the internal central locking switch on the roof panel (in front of the rear view mirror) for about 10 seconds until you hear 2 very distinct clunks in the doors. Then point the key upwards towards the sensor and press the key button twice......Your central locking should now be reset
     
  5. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Haionyeshi chochote Keynes dash?
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Haionyeshi chochote Kenya dash?
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    shukrani mkuu...kuna jamaa alipigiwa simu hapa from moro town ndo ameingia kacheza nayo imewaka sasa ndo tunaondoka ten,,but acceleration ishu bado ni vile vile....yaan it takes so loooong to accelerate!! anything wrong...
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Pole sana Mkuu. Angalia air cleaner pamoja na breather pipe. Kama hewa Haitoshi itapoteza power na mafuta Itakunywa kwa Kwenda mbele
     
  9. j

    julisa JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inawezekana nozzle ni chafu itabidi uoshe..au plugs pia umebadilisha lini?..silencer yake ipo sawa au inapanda na kushuka yenyewe?
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Tafuta mtu mwenye mwenye machine ya scaning aifanyie scaning ujuwe tatizo liko wapi. Usikubali fundi asie na kifaa hicho ataharibu vitu vingi zaidi. Na ukirudi mjini ufanye mpango uwe na scaning tool ya kwako. Magari ya kisasa si ya kutengeneza kwa kupiga malesi mkuu. Hiyo itakufanya kufahamu matatizo ya gari lako yote na kama umeweka mafuta machafu litasema na hadi tarehe lilipopata tatizo.
     
  11. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    asanteni wakuu, ntafanyia kazi yote mliyonipa...ki ukweli mimi si mtaalam sana wa magari (this is the first car) but ntajitahid!! thanks guyz..
     
  12. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mkuu unataka kumpa pressure bure anunue scaning tools ya kwake waijua bei yake??

    Matatizo ya gari siku zote yanafanana mkuu ??

    Kuna matatizo mengine hayahitaji scaning tools.Hizi mashine zimekuja kutuletea mafundi wazembe wazembe..
    
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    mkuu usiwe na pressure sana hiyo ni ishu ndogo sana mkuu.Kuhusu hiyo ishu ya kuto accerelate cheki pressure ya pump,nozzele ikiwezekana zifunguwe na zisafishe.
    Kagua air flow sensor,vaccum sensor, throttle sensor na icheck pia au adjast accereleter positio sensor.

    Kama utashindwa ni pm mkuu
     
Loading...