Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pliiiz!!! Wapi naweza kupata milk separator machine kwa tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KASRI, Dec 21, 2010.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wandugu,
    Kwa anayeweza nielekeza naomba kufahamu wapi wanaziuza hizi machine.
    Natanguliza shukurani
     
  2. m

    mimi-soso Senior Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakumbuka baba yangu alinunuaga TFA miaka hiyo ya zamani sijui kama bado zipo.

    TFA ni Tanganyika Farmers Association, jaribu kuwatafuta uulizie
     
Loading...