Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA PLEAZ:JINSI YA KUTUMIA SIMU(NOKIA 5130c-2)KAMA MODERM

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Konya, Oct 13, 2011.

  1. K

    Konya JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habari zenu..kwa wale wataalamu wa haya mambo naombeni msaada..kama kuna softwares za ku instal ama kwenye simu au computer na jinsi ambavyo naweza kuzipata hasa online,na kama kuna chochote cha ziada kuhusiana na mada tajwa, natumia NOKIA 5130c-2..natanguliza shukran!!siku njema
     
Loading...