Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pleaseeeeeeeeeeee

Discussion in 'JF Doctor' started by LARRYBWAY, Jul 18, 2012.

  1. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [h=2][/h]
    Nina mwezi wa pili sasa unaenda, kila nikienda haja ndogo mkojo unatoka wa njano, nikisema ninywe maji mengi, mkojo unatoka mweupe kama kawaida, siku nisipokunywa maji au nikinywa maji kidogo mkojo unatoka wa njano na maumivu kwa mbali hivi huwa nasikia, nikaenda kupima gono na damu vyote vipo safi, doctor akaniambia sina tatizo lolote, sasa nimeona niwasilishe mjengoni ili niweze kupewa mawazo kama kuna mtu anafahamu tatizo hilo au dawa yake cz nahofia isijekuwa ni protest cancer inaanza taratibu.,..mnakaribishwa kwa ushauri​
     
  2. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ungeweka swali kwenye forum ya JF doctor. pia jaribu hospitali zingine uone ushauri wao
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unatakiwa unywe maji mengi sana kusafisha kibofu chako cha mkojo. Ukiwa na upungufu wa maji mara nyingi mkojo unakuwa njano .
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    kunywa maji lita 3 kwa siku...
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Jf doctor forum is where you can get help
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ndio cancer gani hiyo? Usijifanye much knower.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    BADILI TABIA hii dozi yako mbona haijakamilika? Anywe maji lita tatu kwa siku kwa muda wa siku ngapi? Siku 7, wiki mbili, mwezi au maisha yake yote?
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mbona kama amekutisha vile?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    dokta aliyekwambia huna tatizo ni wa mifugo? Kwa nini humwamini?
     
  10. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    general checkup ndio inayohitajika hapo
     
  11. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo ni Doctor makini kweli, sio design ya wale wa ishu ya operation ya kichwa, mguu Muhimbili!, sidhani kama utakuwa huna tatizo, kuna something wrong, ngoja madoctor makini wa JF wakujuze
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hakuna ubaya akinywa maisha yake yote.....
    unadhani lita 3 ni nyingi? kuanzia saa 12 asubuhi hadi saa 3 usiku?
    la hasha...
    si nyingi....




     
  13. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni tatzo la uhaba wa maji,just ongeza intake ya maji......
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naamin alikuwa anamaanisha PROSTATE CANCER( saratani ya kibofu cha mkojo) mkuu
     
  15. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru ndugu kwa maoni yenu, nilienda kupima pale mikocheni kwa kairuki alafu nikaenda IMTU , wakapima damu na mkojo wakasema ipo poa pmj na sukari ni normal, pamoja wadau wangu nitawapa feedback mambo yanavyokwenda
     
  16. l

    leamashina Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulizana huna ugonjwa wowote, furahia maisha kwa kunywa maji. Kukujoa mkojo wa njano ni kutokunywa maji ya kutosha. Unatakiwa unywe maji si chini ya lita mbili kwa siku.
     
Loading...