Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by NasDaz, Sep 3, 2012.

  1. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280

    Wakuu wajuvi wa jamvi hili, salaam!
    Naomba msaada wa kitaalamu. Kuna PC yangu (Desktop) inanizingua sana.Tatizo lililopo ni kwamba, ninapoiwasha na ku-chomeka Modem, huwa ina-restart yenyewe within Three minutes mara baada ya kuchomeka modem na kufungua webpage yoyote!!!! Hata hivyo, nisipochomeka modem, (say ninapoitumia kwa mambo mengine such as typing) tatizo hilo linakuwa dogo sana....naweza kuitumia hata siku mzima bila kuji-restart......ingawaje mara moja moja inatokea kuji-restart.

    Je, tatizo linaweza kuwa nini?! How can i solve the problem?!

    thank you in advance wakulu!!!
     
  2. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Still looking for technical advice!
     
Loading...