Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please...!!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by majany, Jul 8, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Habari wadau...
    Nina tatizo ambalo naomba wa jamii mnisaidie...
    Tarehe 2 january 2012 nilimuuzia mtu gari yangu kwa thamani ya mil.5 na laki 3,kwa makubaliano kwamba atanilipa 3M cash,na zitakazobaki,anilipe nusu yake mwezi wa pili na inayobaki mwezi wa 3...

    Kilichotokea..
    Mwezi wa pili alinilipa sh.600,000 na ameshindwa kumalizia pesa iliyobaki yaan 1,700,000..

    Nimefanya efforts nyingi bila mafanikio..ameshaandika commitment letter zaidi ya mbili na hakamilishi..

    Ninahitaji kusonga mbele kwa sababu gari anaendelea kulitumia, na anendelea kurelax....

    Je ninaweza kulipeleka swala langu mahakamani na mdaidwa akapewa zuio la kutumia gari mpaka shauri la msingi litakapoisha???Zipi ni taratibu za kufungua shauri hilo???Mwisho,what are the possible remedies(outcomes) zinazoweza kutolewa na mahakama???

    Nb.
    Kesi lama hizi huweza kuisha ndani ya muda gani??
    Naombeni ufafanuzi...

    Thanks...
     
  2. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    binafsi naona kuna breach of contract as long as ushahidi unao (yaweza kuwa mliandikishiana) unaweza kumfungulia kesi in primary court
     
Loading...