Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SYENDEKE, Jul 1, 2012.

  1. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf kuna kitu kinanisumbua katika interview nyingi kiasi kwamba naishia kujikanyaganyaga kujibu, ukiwa kwenye interview wanakuuliza "what is your weakness" unajibu vipi ili iwe correct kwa yule ambaye anakuuliza aliexpect kusikia kutoka kwako
     
  2. c

    cielo Senior Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    never mention a wknec uliyonayo til nw. Sema wknec in work na soln ambayo umeshaijua 2dat wknec
     
  3. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sema weakness ya kutunga ambayo haihusiani na kazi kama vile unaweza ukasema kuwa wewe ni bahili n.k. Ila vitu kama ulevi usithubutu hata kidogo. Taja tu vile ambavyo havihusiani moja kwa moja na kazi unayoomba na uonyeshe unayo mikakati ya kujirekebisha.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kipi ndio sahihi kati ya hizo sababu na je mlishawahi tumia hizo njia kwenye interview na nyie?:A S 39::A S-omg:
     
  5. l

    london JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Answer: I wouldn't say I have weakness but I would say I have areas of development for example, I may not know every individualised system of work in your organisation but I am always motivated to learn new ways of improving my quality of work through induction, which I believe you provide to new recruits.
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280

    You have spoken my mind ndetichia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hakuna binadamu asie na weakness
     
  8. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Unampotosha mwenzio bure. Kama huna uhakika ama hujui ni bora ukae kimya, si lazima uchangie.
    No one is perfect/hakuna binadamu aliyekamilika!!! Unapomshauri aseme hana udhaifu ina maana kuwa yeye ni mkamilifu kwa 100%???
    Kila mtu ana udhaifu wake. Mimi binafsi udhaifu wangu ni kuwa kila ninapokutana na bint basi lazima nimtazame sura na kifuani kwanza.
    Nilihudhuria semina moja ya wajasiliamali pale udbs-udsm, iliyofanyika wakati udsm kinaadhimisha miaka 50 ya uhuru pamoja na kuanzishwa kwake, mmoja wa watoa mada alitufundisha kuwa ni lazima tujue udhaifu wetu. Akatueleza kuwa baadh ya ma-interviewers, akiwemo na yeye, huwapiga chini waombaji kazi wanaosema kuwa wao hawana udhaifu. Alituambia kuwa mtu akisema hana udhaifu wa aina yoyote basi mtu huyo hajitambui yeye mwenyewe.
    Na pia tulipokuwa chuoni, malimu wetu wa communication skills alitufundisha hiyo kitu, weakness and strength.


     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mimi nikiulizwa huwa nasema eg wen i was at chuo i hapend to b a clas rep for 3 years, the weaknes i observd was being very kind and friendly and fun that makes ppl TO TAKE EVERYTHNG THAT I TOLD THEM FOR GRANTED AS A RESULT FACING PROBLEMS WITH MY LECTURER AS A LEADER, BT THATS NO LONGER A PROBLEM CZ I HAVE OVAKAM DAT SI2ATION AND AM VER SERIOUS WHEN T KEMS TO CRUCIAL THNGS, NO FUN BUSNES.
     
  10. T

    TUMY JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana weakness zake tena sio moja ni nyingi tu, na huwezi kwepa kulijibu ila ni wewe tu kujua ni weakness ipi uitaje kwa wakati huo ambayo inaweza kuwa turned into positive.Mtu unaposema usitaje unakosea kwani wao pia wanajua hilo ni swali la mtego kuona ni jinsi gani uko realistic.Kuna mchangiaji mmoja amesema vema tu suala la kuona kama unajielewa ama la.Kwa hiyo ni vigumu kusema jibu lake ni fulani ila try to be realistic kwani kila mtu yuko na weakness
     
  11. c

    cielo Senior Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan utakuwa hujaelewa comment yangu vizuri.
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Nilihulizwa hilo swali in my first interview straight from college and nilisifiwa nimejibu vizur kuliko wote pale na I get the job.

    Nakumbuka nilijibu " I think my weakness is based on my oral communication skills in english language as up to know I ddnt like the way I speak and I try to my best to work on it through reading books and watching movies, documentaries and try to speak with foreigners so that to get familiar with new words and master it, jamaa walicheka but wakanipa job,,,
     
  13. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Thats water under the bridge coz nt only ur ORAL but also >WRITING e.g know/now
    >Tenses e.g didnt/dont
    N:B now that u got the job, then got to work on ur promises to learn more..
     
  14. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    It seems mkuu umebweteka baada ya kupata hiyo kazi. Kwa sababu naona bado bado...
    Nisamehe kama nimekukwaza
     
  15. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    khee we mhaya? 2jakuuliza yote hayo, by da way hongera.
     
  16. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Wakola waitu, nop, namu inspire dogo ajue everything is possible na kizungu sio ishu as mwajiri anataka ufikie malengo. Yaan anataka A ifanyiwe kazi iwe B kwa kufata Standard operating procedures and ethics. Haijalishi utafanya vipi ila malengo yafikiwe... So just kumchangamsha dogo asiogope ujobless ni wa mpito tu, so kama umemaindi sory, as sikujua kama nakujib wewe
     
  17. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thank u for ur critical discourse analysis.
     
  18. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kaka mbona unazidi kutumia misamiati migumu. Mwenzangu we HKL nini? mimi pcm so mambo ya misamiati ya kitasha utata.
     
  19. r

    richardm Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuielezea weakness ikawa strength mfano unaweza kusema udhaifu wangu ni kutopenda kuona nashundwa kufikia malengo yangu ya kazi niliojiwekea kwa siku,na maneno mengine ambayo yanakuwa ni strength lakini unaifanya kama weakness,nenda kwenye google utafute common interview questions utapata hayo unayotaka.
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi ni lazima uitaje jinsia ya mtu kama hauna uhakika? Mimi sio kaka aisee..au kila mwana jf ni mkaka?
     
Loading...