Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mohammed Shossi, May 10, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Habari zenu wadau wa JF,

    Nafahamu humu JF kuna watu wa kada mbali mbali na wanaweza kunisaidia kujua taratibu gani zinatakiwa kufuata unapoagiza mbegu kutoka nje ya nchi.

    Nahitaji kuagiza mbegu za papai kutoka nje ambazo ni tolerant na ugongwa wa ring spot unaosumbua sana kwa sasa hapa nchini na nafahamu kuwa nchi yetu hairuhusu uingizaji wa mbegu ila kwa ruhusa kutoka ofisi husika.

    Naomba nisaidiwe kwenye kama kuna mtu anaejua ni ofisi gani inahusika na kutoa ruhusa ya kuagiza mbegu nchini na procedures zake ikibidi na contacts zao.

    Ahsanteni sana.

    Mdau wa Kilimo Kwanza.

    Mohammed
    .
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkuu ...ungepelekahii post kule kwenye ujasiriamali sub forum ya business and economy ...jamaa wangekusaidia sana ... hata mimi ninge-dessa hapo
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuwaona jamaa wanaitwa ASA(Agricultural Seed Agency), hawa wanapatikana Morogoro au TOSC(sina hakika na spelling) hawa wanahusika na mambo ya seed certification. Nahisi wanaweza wakawa na taarifa unazozihitaji. Au unaweza kwenda pale wizara ya kilimo kupata taarifa zaidi.
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hawa wa Morogoro wanaitwa Tanzania Seeds Agency wana tawi Lushoto njia ya kwenda magamba. Hawa jamaa wana deal na mbegu za miti kama Tiki, Mininga na aina ya miti ya asili. Sidhani kama hawa jamaa wana deal na mbegu kwa ajili ya mazao ya biashara kama alizeti, ufuta nk.

    Shukrani hata hivyo nitajaribu kwenda wizarani unadhani nitafanyaje? nimejaribu kuangalia website yao haina maelezo kuntu kama haya ninayoyahitaji! Kilimo kwanza kigumu sana inabidi tukazane kwenye elimu kwanza tuelimike ndio tutaweza kumudu kilimo kwanza kwa kutoa elimu inayohitajika kupitia mitandao ya wizara husika.
     
  5. l

    livingafrican Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jaribu TFA,kama hawana watakueleza cha kufanya
     
  6. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nenda pale Morogor Kwa wakala wa mbegu
    au pale SUA Crop Science Dept muone prof Mabagala Atakusaidia sana
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    TFA kwa Dar wana ofisi sehemu gani?
     
Loading...