Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA Please!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KANCHI, Dec 5, 2011.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wana jf kuna wimbo niliuckia tbc fm ila cjaupata jina ktk chorus wanaimba ,rock me X 3 baby... mwenye kuujua msaada please maana nimegoogle mpaka bac.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    eleza zaidi tukusaidie. Ni style gani? reggae, kiswahili, oldies etc.
    kuna wimbo wa Bob Marley unasema :we gonna rock it baby, rock it baby, tonight...rock it bay, rock it baby tonight...
    Ni huo?
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    M2 wangu ni kama style ya rock au huwa wanasema mziki wa country
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    si unaimba hivi kama sijakosea ni kama reggae fulani sweet reggae

    "rock me rock me rock me baby, rock me till am on the floor...." halafu sijui unaendeleaje na hiyo ya "till am on the floor" am not even sure kama ni sawa but sounds like that.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Sijui ndo huu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa vile kipendacho moyo........!
    Inabidi utumie process ndefu kigodo maana unaweza ukawa maneno uliyosikia sio jina la wimbo wenyewe, ila naamini ukitake time utafanikiwa tu.

    Kwanza jaribu ku google ukitumia maneno hayo unayokumbuka. Kwa mfano: Rock me baby-lyrics. Italeta options kadhaa za nyimbo yenye maneno kama hayo na waimbaji wake. Utapitia kila moja ili kuona ni maneno gani unaweza kukumbuka. Baada ya hapo unaweza ukarequest kudownload/play wimbo mmoja mmoja kwa kutumia: Hulk Share - Easy way to share your files Mimi huwa natumia mbinu hii kila mara na nafanikiwa bila shida. Disadvantage ni ile tu kwamba inatake time.

    Good luck.
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yeah! m2 wangu ndio huo huo unaitwaje na nani kauimba.
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Johny Nash: Rock me Baby
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yap! Thanks
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nimeshaupata wan jf pamoja sana!!
     
Loading...