Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Enny, Mar 23, 2011.

  1. E

    Enny JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba ushauri wenu. Kutokana na mvua za jana ukuta wa nyumba yangu umeangukia kupande wa jirani na kuharibu tenki la maji. sasa nasikia ameenda kushitaki serikali za mitaa.
    Je kesi kama hii inakuwaje?
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hakukuwa na sababu ya kesi kama wewe ungeonesha ushirikiano. Kibinadamu ulitakiwa asubuhi uende kwa huyo jirani kwanza umpe pole na halafu mzungumzie huo uharibifu uliofanyika. Hatahivyo utaitwa hapo serikalini na kuambiwa ulipe tu, jiandae.
     
  3. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ipeleke jukwaa la sheria kule utapata ushauuri kutoka kwa wataalam wa sheria waliobobea. :lol:
     
Loading...