Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA PLEASE! (Wanaume)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Misosi, Jan 11, 2011.

  1. M

    Misosi Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama kuna mtu imewahi mtokea na alikabiliana nayo vipi hii hali? Ipo hivi. Kama mara kadhaa sasa nikiwa na demu wangu nimekuwa nikipatwa na hofu kiasi kwamba inanipelekea kupoteza concentration ktk jambo na jamaa kutokusimama hata akivua nguo na nikimchezea hadi baada ya muda sana, kwa mfano usiku nikishituka usingizini anakuwa kasimama ila nikianza kumshika shika demu napata hofu jamaa analala, naombeni mawazo yenu NIONDOKANE VIPI NA HII HOFU NA NIWEZE VIPI KURUDISHA CONCENTRATION kwani najijua ni mzima kabisa, na kama kuna yeyote ana document ya kisaikolojia ambayo yaweza nisaidia nitashukuru.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    1-nadhani ondoa HOFU (kama una ndoa)

    2-ni vyema ukasubiri muda muafaka wa wewe kufanya mapenzi (ukioa),huenda hiyo hofu inatokana na ile SELF GUILT inayokuja kutokana na kufanya kitu ambacho mungu hajakibariki......ACHA ZINAA
     
  3. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana mpenzi mbaya sana hiyo jamani, bahati mbaya mimi sio mwanaume nashindwa hata cha kukushauri hope wakiamka walengwa utapata msaada
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unakuwa unahofu nini mkuu, huna ndoa? Unaogopa ngoma?
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaribu Kunywa Bia angalau nne kabla ya kuanza majambo
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sio lazima ku do
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hujiamini kama kawa wako?au unaona ndoto kuwa nae?JIAMINI,lkn pia u never knw Mungu anakuepusha na nn hapa!
     
  8. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That means humwamini huyo mdada, na unahisi huenda ana ngoma...Hapo hata kama unatumia zana akili inafanya kazi yake na kukuondole a hamu!..
    Kapimeni na mpenzi huyo ili muaminiane!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo unataka ushauri jinsi ya kukabiliana na hili swala la kufanya matusi?

    Lakini je umeoa mkuu? Isije ikawa hujaoa ndo unajifunza kufanya matusi
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    au huyo dada ni jini....sasa malaika wako wanamkataa.......kuna signo hapo unapewa mkuu na roho wako wa ulinzi....STUKA
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Inabidi ili kuondoa Hofu pata Bia ili utoe nishai am sure baada ya kufanikiwa mara ya kwanza utaona ni kitu cha kawaida na hofu itaondoka
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hata mimi sio mmanaume sasa sijui nimsaidiaje kaka yetu huyu
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama anafanana hivi hata tukushaurije ur finished

    [​IMG]
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hofu inaletwa na sababu fulani ambayo hujaitaja hapa,sisi hatuwezi kutibu dalili,tunataka tutibu mzizi wa tatizo lako?hujasema hata unachoogopa ni nini?ushauri wako,sikiliza sauti yako ya ndani(instinct) na uitii,yaweza kuwa ni nguvu za Mungu pia,ujue hata tunapopungukiwa na udhaifu wa kibinadamu yeye anatupenda na pengine anakuepusha na jambo,muache huyo msichana,tafuta muda wa kutafakari na kusikiliza nafsi yako.Kila la kheri.
     
  15. M

    Misosi Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hofu ni kutokana na yaliyotokea kipindi kilichopita, na maanisha kwamba mara ya kwanza inatokea hivyo demu anavumilia na mara hii tena da! unajua tena mkuu inavyouma unapojijua kuwa uu mwanamume kamili then unashindwa ku do the needful!
     
  16. M

    Misosi Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru mkuu, lakini hii inasaidia kweli?? maana wengine wanasema ninywe konyaji!
     
  17. M

    Misosi Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu si kwamba ndiyo najifunza, mi ni kijana wa makamo. naomba kama una maoni kuhusu hili nisaide kuokoa jahazi hili. ahsante
     
  18. Charles1990

    Charles1990 JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikuambie kitu bro?Acha hizo mambo,Mungu anakupenda.Kuna jamaa wanatamani sana wangekuwa na udhaifu huo.
     
  19. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chukua red bull moja changanya value moja piga harafu atakukimbia haki ya nani utakoma manyama ndani manyama nje 40 min utaweza
     
  20. M

    Misosi Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nashukuru mkuu Nguli Jabali, ila naona kama walichukulia hili swala langu kimzaha zaidi, hebu jaribu kuvaa uhusika wangu uone uzito wake, anyway again nashukuru kwa mawazo yako.
     
Loading...