Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please!waku2mia simu kama modem

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ndokororo, May 19, 2011.

  1. N

    Ndokororo Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana great thinkers.nina cm yangu aina ya sumsung sgh 70 3G, imevunjika display na nimetafuta nimekosa.sasa nataka nibadili matumiz niifanye modem.vp inafaa niifanye modem?nina cd prgm yake je cofigtn nitaifanyaje?manake wakati inaharibika ilikuwa na cnfgrtn ya tigo,mimi nataka nitumie airtel.nitafanyaje kuset hiyo confgrtn ya airtel wakat display haionyesh?.msaada please.
     
Loading...