Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada please:Nataka kuishtaki tigo

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bigcell, Mar 16, 2012.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wana jf natafuta msaada wa kisheria jinsi ya kuishtaki mtandao wa tigo,wamezidi kuniibia(over charge) ni mwaka wa 3.5 sasa sina hamu nao kabisa.Nataka wanilipe fidia inatisha sana.


    Nawakilisha.
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Peleka jukwaa la sheria.
    Halafu jitahidi kutoa facts za kesi yako, ili upate msaada kwa urahisi
     
  3. bigcell

    bigcell Senior Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    nashukuru mkuu kwa ushauri.
     
  4. kongobelo

    kongobelo Senior Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    waone wahusika b4 you sue them...
     
Loading...