Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Please, kwa mtu mzima korodani kuwa ndogo kunasababishwa na nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Gosbertgoodluck, Nov 20, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hivyo wazee,
    Kuna jamaa yangu ameniuliza nimeshindwa kumjibu. Ana korodani ndogo sana kwa size ingawa ameoa na ana watoto wawili. Tunapokwenda beach kuwa anajisikia hata aibu kubaki na nguo ya ndani kwani ni kama hamna kitu ndani tofauti na sisi wenzie tuliofungasha mizigo. Au jamaa 'kapiga' sana game kiadi cha kupungua mzigo ambao ndiyo kiwanda cha shahawa?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kwani na nanihii yake ni ndogo sana.......?
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Duh!
    Nyie vijana nyie!! Mnaangaliana hadi korodani??
    No wonder cameroon ana-express interest na upande wenu wa nyuma.
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hii nchi hatutaweza kuijenga. Tuko busy sana na mambo yasiyo rasmi. Kuoga hadharani! What for?
     
  5. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kweli Ndahani uko sahihi. Juu ya nini mkaoge hadharani watu wazima wenye familia.

    Ila kwa wewe mwenye korodani ndogo, nikuhakikishie sio tatizo. Korodani zikiwa kubwa sana ni tatizo nalo sio la kumfanya mtu awe na wasi wasi. Mara nyingine husababishwa na joto la mwili wako korodani kuwa kubwa. Kwa hiyo acha niconclude kuwa, udogo wa korodani zake unasababishwa na yeye kuwa na joto dodo maeneo hayo kwa hiyo zinakimbilia juu kuadapt joyo la mwili. Hiyo haimzuii kuzaa wala kufanya huo mchezo mnaoupenda kiasi mko bize saaaana na maeneo hayo.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Shukrani.
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama anatotolesha fresh, na anampa wife ile kitu roho inapenda haina haja ya yeye kusaula hadharani!!
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mi wananifuruga awa nashidwa ku concentrate na kupitia muswada wa katiba
     
  9. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Labda zinaendaga likizo. Azisubiri izo korodan zitarudi.
     
  10. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    oh oh oh, nakuonea huruma, maana nna jamaa angu zilianza ivyo mpaka saivi pamekua kama pa demu!
     
  11. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Umekuja huku kufanya nini!!!?
     
Loading...