Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada pleas! pleas!

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyuki baby, May 10, 2012.

  1. N

    Nyuki baby Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani msaada kwa wanaojua dawa ya kunyosha uume uliopinda! Na vyakula vya kuongeza nguvu za kiume!
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mtumeeeeee! unakuwaje ukipnda yani unakusudia unakua kama dawa ya mbu au mshikio wa bakora,samahani kama ntakua nimekukera na suala langu.
     
  3. N

    Nyuki baby Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah!jembe acha hizo! Dawa ya mbu au bakora ni mkunjo mkali sana! Yaani ukisimama ni kama unakuwa upinda kushoto kidogo@asabaya
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hakuna dawa ya kunyoosha uume bwana..ni jinsi unavoiweka na uache kuvaa chupi vaa boxer..
     
  5. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usivae chupi. Acha uume uning'inie. Baada ya kama mwezi mambo fresh. Kuharakisha matokeo mazuri zaidi ufunge na jiwe.


    Kula tende, maziwa, tikiti maji, pweza, fanya mazoezi kwa sana, ,,,,,,,,,,,,
     
  6. N

    Nyuki baby Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx!
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ohh! nimeshanga kwani ukiwa hivyo kua umepinda kushoto au kulia kwa sana kuna tatizo kwenye ku DO? au inamnyima raha tuu?
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kama uko Dar, pale bamaga petrol station wanafanya wheel algniment na shaft algniment.wahi
     
  9. N

    Nyuki baby Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha hizo we kavu nn!
     
  10. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nauza boxer nzuri za cotton bei rahisi
     
  11. N

    Nyuki baby Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye ku DO hakuna tatizo sema inaninyima raha na cjui mbele ya safari itakuwaje!
     
  12. N

    Nyuki baby Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapatikana wap? Nikutafute au nikuelekeze uniletee!
     
  13. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ugonjwa wa Peyronie's (pia hujulikana kama "Induratio penis plastic),ni magonjwa sugu ya uvimbe katiaka misuli inayohusika katika kudidisha **** (Tunica Albuginea) Athari hizo pia zaweza patikana katika misuli lain,i na karibia 10% ya wanaume wanaathari hizi lakini wanaona aibu au wanaona ni kawaida tu. Athari hizi husababisha nminofu kama sponge zitengenenzo umbo la **** (corpora carvenosa) pia kusinyaa au kushindwa jaa damu vizuri wakati wa kudidisha. Na kwa watu wengine huweza pata hata maumivu wakati wamedindisha. Kutokana na hitilafu hizo watu wengine waweza hata kushindwa didisha wakati wa baadae. Matibabu mbalimbali yamejaribiwa lakinahakuna lililo fanikiwa. Lakini kiasi Fulani cha kupinda lazima kijulikane kuwa ni kawaida.

    **** ya binadamu na ugonjwa wa Peyronie
    Kwa watu wengine inasemekana pia wakati wa ngono huwa wanapata maumivu lakini ushahidi si wakutosha. Wengi wenye ugonjwa huu wanadamu ya groupA.
    Daktari bingwa (urologist) anaweza kukupatia ushauri zaidi.

    Katika matibab jaribuvitmin E, lakini ni vizuri umuone daktari. Pia waweza kuwa unaifanyia massage J wewe mwenyewe. Au uwe unaifunga vijiti ili kuinyoosha. Ikishindikana chaguo la mwisho ni upasuaji. Pia psycologist anaweza kukutibu kimawazo ili usiwe unafikiria huko tu.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu hakuna shida yoyote hata wangu umepinda kama ndizi mshale tena huwa unanipa sana tough maana huwa unasugua nanihii ya mwanamke vizuri especially G-Spot
     
  15. gody

    gody JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Omba msaada wa nguvu za kiume lkn mimi
    lkn hilo la kuwa uume umepnda sion kama tatzo
    mbona hata mimi ngoma kushoto lkn kaz kama dawa!!
    Kwa habar nilizopataga kuwa unatahiriwa ukiwa unauguza kdonda ule upande unaopenda kulalia ndo inapindia huko huko! Lkn sina uhakika na hilo
     
  16. N

    Nyuki baby Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx jembe!
     
  17. N

    Nyuki baby Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teeh teeh! Kumbe2kowengi bac hakuna shida1
     
Loading...