Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada, picha na videos hazionekani in my gallery..natumia nokia5235

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Skillseeker, Feb 18, 2012.

  1. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari za kwenu,
    Naomba msaada, nimeingia kwenye gallery yangu nikaenda kwenye folder la kuwekea picha na video nakuta liko empy kabisaa.. hii ni mara ya pili inanitokea..mara ya kwanza ilivyotokea memory card yangu ilikuwa almost full so nikapunguza vitu. leo imetokea tena na nina 1.2GB free in my memory card.sasa sijui tatizo ni nini hapa?...naombeni msaada wenu jamani...
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Virus hao!
     
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Back up stuffs zako important, lets say contacts zako and ur memory card stuffs!! then format ur whole phone memory. reinstall ur stuffs after formating!!!
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,851
    Trophy Points: 280
    Umejaribu kurestart simu? Sometime ni mmc imekaa vibaya tu.
     
  5. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes.nimerestart simu lakini bado..Hii mmc ni kitu gani mkuu?..alafu natumia xplore(nimeiweka juzijuzi tu) lakini nashindwa kuona system files..i can only see system folders but nikiopen kama sitakutana na folder jingine basi hilo folder halifunguki..sasa how can I see the mmc...Hapa naulizia mmc ili niweze kujua ile njia ya kujua password yako ya memory card. Naomba unisaidie Chief_Mkwawa
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    toa memory card uingize tena.
     
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,851
    Trophy Points: 280
    Dah kama folder zipo then mafile hamna hio ni kesi nyengine that mean mafile yameliwa i think ni virusi
     
  8. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa kama mafile yote yameliwa mbona simu inafunction vizuri tu?..naweza kuistall na kuuninstall application, naweza kubrowse alafu pia ingawa kwenye gallery sioni hizo video na picha nikienda kwenye file manager kufungua memory card yangu picha na video zote ambazo hazionekani naziona na sio kwamba zimeliwa na virus.. natumia kaspersky9 sema ni trial version soon inaisha
     
  9. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,021
    Likes Received: 2,851
    Trophy Points: 280
    We ulinambia waona folders mafile ndo huon, basi katika kuchezea kspersky umeblock all files try njia hizi

    Kwanza nenda music click refresh angalia kama miziki itajiadd

    If not nenda kaspersky menu scrol righ side hadi ukute sehemu ya kumanage files try kuchange kama kuna sehemu haifany kaz

    Pili: kama njia ya kwanza inakataa download players kama vile coreplayer ambayo ina uwezo wa kuplay video, sound na picha
     
Loading...