Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada; photocopier Canon IR 2420

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GX110, Oct 21, 2012.

  1. G

    GX110 New Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta copier hiyo brand new kwa bei nzuri ya sisi walalahoi tuliojiajiri. Nitapata wapi hapa dsm? Msaada tafadhali
     
  2. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Aah mbona zimejazana madukani mkuu?! Angalia kwenye vitabu vya TTCL yellow pages tafuta Ideal Computers Ltd utaona wako mtaa gani kwa hapo Dar kwa MZA wako Posta road karibu na Kuleana Restaurant. Pia kwa Mza utaipata The net kwa Tsh. 2.3m
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,138
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    cheki maduka near Masumi (kisutu) utapata zipo nyingi sana tena naona kama hazina wateja
     
  4. G

    GX110 New Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukran sana mkuu,ntawatafuta.
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nimetoka kununua hiyo ''canon ir 2420'' kama miezi2 iliyopita....
    BRAND NEW inauzwa mil2 na laki moja masumin printways... Ila nlibishana nao wakapunguza elfu50.....
    **kuna duka jingine kwa mbele linaitwa ZAMZAM nao wanauza brand new....
    ....direction .ukiwa kituo cha police mnazi mmoja upande wa pili wa barabara utaona nbc shuka na hiyo barabara kwa mbali utaona ghorofa/hotel... Karibia na hilo jengo upande wa kulia wa barabara wapo masumin na kwa mbele kuna zamzam
     
  6. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Zipo nyingi tu, nimenunua last month! Masumin ni ghali sana, Nenda kwa Mod Tech mitaa hiyo hiyo ya kisutu au kariakoo Msimbazi opposite na jengo la club ya simba, nilinunua kwa Mod tech kwa Tshs.1.95, piga hii kuuliza 0222134899
     
  7. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani namimi nimekuwa natafuta nikaambiwa aina hiyo aliyoitaja mwenzangu ndiyo nzuri
    Jamani mbona ghali sana? Je haitapatikana medium size ambayo na bei inaweza kuwa nusu ya hiyo bei?
    Nisaidieni na mimi jamani sina hela 2. million wapendwa biashara yangu bado ndogo sana
    Nijibuni siwezi pata MEDIUM SIZE?
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    tafuta za mtumba/used... Ni nafuu ila ndiyo hivyo tena hujui historia yake ya ugonjwa....
     
Loading...