Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada. Password kwenye desktop imegoma kufanya kazi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Jun 1, 2011.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siyo kwamba nimeisahau bali ninaitumia kila siku na ina hata hint lakini inagoma kabisa kwa sasa na humo kuna mambo muhimu sana
    Hapa solution ni nini?
    nitashukuru
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kuna laptop yangu imeibiwa inawezekana ikawa ndo hiyo
    Hawezekani ukasahau password yako, laptop ya wiz hiyo
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mh...Angalia vizuri kuna kitu kidogo unakosea labda space au CAPSLOCK ipo on au missspelling. hiyo ni first stepikigoma kuna software nitakupa ukiweka cd tu basi inakupa kila kitu
     
  4. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nakuheshimu kutokana na post zako za nyuma lakini naona kama umeanza kuteleza.

    mimi sijasema Laptop na nimesema kuwa hata katika hint jina la parthword linaonekana

    ni computer ya hapa ofisini na siitumii pekee

    Karibu tena
     
  5. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tumepata solution.

    Mmoja wetu aliingia na kubadilisha parthword hivi sasa emeweka na imekubali

    MJADALA UMEFUNGWA

    ASANTE
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilidhani kwenye heading yako yalikuwa ni makosa ya kawaida "typing error" lakini naona na hapa umerudia tena. Naomba nikusahihishe, SIO PARTHWORD NI PASSWORD...
     
Loading...