Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada on how to Upgrading from 1.5.3 to 1.5.6 joomla

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ThinkPad, Sep 9, 2008.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani kama kuna mtu aliye fanikisha zoezi la ku-upgrade from 1.5.x to 1.5.6 naomba anisaidie maana nimekwama nilivyo soma documents zao hao joomla ni process moja ambayo ngumu alafu inajichanganya yaani inakuwa ngumu kutoboa naomba msaada kama kuna mjanja aliye toboa hiyo issue aniambie alitumia ujanja gani mimi imeniwia ngumu ndio maana nikaona niilete hapa mezani tusaidiane maana nimekaliwa kooni hapa na huyu BO$$ anasema mpaka kieleweke. :confused:
     
  2. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo vipi THANKPAD mzima kabisa kwa ujumla??Ok nadhani kama ulivyosema hapo juu kwamba ni vigumu sana kuweza kubadilisha ni kweli vigumu sana ila zaidi nadhani ukifatilia forum ya joomla kuna details nyingi sana ambazo utaweza kusolve problem yako....Pia mimi kwa kweli hicho kitu sikiwezi kufanya maana ni njia ndefu sana ila zaidi kama unania ya kubadilisha naweza nikakupa contact za mtu yeye yupo USA mweleze tatizo lako na ataweza kukutatulia zaidi kama unataka maelezo ni PM mimi nitakusaidia zaidi
    Pamoja
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Heshima mkuu,Mimi sijambo niko fit,Kwenye forum yao wameandika sana lkn mimi nilivyoona inatakiwa watu tunaotumia joomla tu-upgrade web zetu hizo upgrade zina based sana ktk security issue lkn watuwengine wametoa code furani ambazo zinawea kuwekwa na ikawa ina security nzuri tu,
    poa ngoja niku pm tuone itakuwa vipi maana hawa jamaa wa joomla wame complicate mambo yao kiasi flani.
    thanks for ur post.
     
Loading...