Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada on fisheries sector

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Annina, Sep 19, 2010.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wapendwa, naomba mwenye taarifa zinazohusu maendeleo ya sekta ya uvuvi kwa Tanzania, kama kuna study yeyote ilifanyika na inawea kupatikana itakuwa vizuri zaidi.

    Shukran,

    Annina
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  3. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Asante Mjimoto, nimeenda kwenye link uliyonipatia, lakini naona taarifa ni za muda mrefu. Ningeshukuru pia kupata za hivi karibuni na hasa kama kuna study inayoangalia maendeleo ya sekta uvuvi kwa ujumla wake.


    Asante sana,
    Annina
     
  4. idea

    idea Senior Member

    #4
    Sep 21, 2010
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ni PM UNAITAJI NINI ZAIDI NIKUSAIDIE
     
Loading...