Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA Obhusegwe

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, May 11, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari marafiki na wana Jf kwa ujumla,
    Kuna rafiki mtajwa hapo juu namtafuta sijui amebadili username au yuko nje ya mawasiliano au
    anatatizo ila nina shida ya muhimu inayomhitaji! Nimejaribu mobile yake lakini haipatikani pia ingawa kwenye profile yake naona last activity yake ni leo 12pm ila sijui kama yuko active
    Kama akiiona hii msg naomba ani pm au anipigie 0713473166,pia kama kuna rafiki yake ana mawasiliano tofauti naomba tuwasiliane anipatie no. yake nyingine!
    Namtafuta sana Obhusegwe
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mod,kama nimeweka sehemu isiyo na watembeleaje nisaidie kui hamisha
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuu mmepiga sana kimya,lakini nimefanikiwa kupata namba yake nyingine asante kwa walio view
     
  4. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Vipi shida yako imeisha? nichek kwa hii namba +1 857 244 3480. Niko nje kwa sasa, au unaweza ni-pm
     
Loading...