Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: ntaonaje nafasi za kaizi kupitia daily newz online

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by pisces, Nov 27, 2011.

  1. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daily newz hawatoi zile vacancy wanazotangaza kupitia gazeti lao online, labda ni site gani ambayo naweza ona kazi zitangazwazo kupitia daily newzz... kwa mfano kazi za the guardian nazipata kupitia zoom,na wanajitahidi kuupdate mara kwa mara... hii ni katika harakati za kuepukana na gharama za kununua magazeti daily... si unajua huu msimu wa tusio na ajira mifuko ni mikavu hadi aibu....
    nisaidieni katika hilo na ningependa kupata site ambayo inakua currrent mara kwa mara... shukran.
     
  2. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,594
    Likes Received: 2,004
    Trophy Points: 280
    Soon tutakuletea kitu makini .
     
  3. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    jaribu hii apa Jobs
     
  4. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thank you pal.... That one is useful....
     
  5. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
Loading...