Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nokia N95

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by samilakadunda, Jun 24, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada wa kitaalam sim yangu ni N95 haionyeshi kituchocho zaidi ya mwanga tu! Nisaidieni jamani tatizo nn?
     
  2. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    minya hizi butvon kwa wakati moja anza kwa kuminya button ya no.3(usiiachie) then minya button ya *(usiachie) then tena minya button ya kuwasha/power button/na hii usiachie) ikianza subr iwake mpaka ile mikono ikionekana ndo uachie halaf chagua lugha hakikisia ina charge ya kutosha kama hii njia haiwezekan shikilia power button wakati unaingiza na kttoa battery yan unaistua stua ikiwaka tu toa betri fanya mara 7
     
  3. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Kiama ni yakuslide ni mkanda,,na hata kama si yakuslide nayo ni mkanda umekatika,unatakiwa ubadilishwe,unapatikana kkoo,,around twenty plus matengenezo,.sina uhakika sana
     
  4. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Au niuzie
     
  5. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Aksante wakuu! Naweza kupata mkanda kwa shingi ngapi?
     
  6. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    chuck acha hizoo! Naipenda kuliko sim zingine zozote kwa uwezo wake mkuu
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    aksante mkuu mkanda ya weza kuwa shingi ngapi?
     
  8. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    aksante shiny nimechemka hakuna postive result mkuu!
     
  9. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mkuubhiyo kitu si bei sana. unaweza pata kwa kumi na tano plas matengenezo inakuwa 20 au kumi na nane , ni kariakoo mkubwa
     
  10. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kama ni ya kuslide tafuta mkanda imara ukiwekewa kimeo mengne hata wiki haifiki inakatika bt kama si ya kuslide hata mkanda wa bei poa unafaa tu mana mkanda utakua haumove kama kwenye simu za ku slide
     
Loading...