Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada nokia n900

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ngongoseke, May 5, 2012.

  1. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wadau naombeni msaada wenu mnijuze website ambayo nitapata softwera za nokia n900 maana ovi yao haina kitu;nahitaji softwera kama whatap na social network nyngne

    Nawasilisha
     
  2. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,997
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
  4. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Hivi mkuu nilisikia maemo imekuwa developed from linux, vipi wameamua ipiga chini nini maana naona hawajatoa simu mpya yenye hii os zaidi ya hiyo
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna nokia N9 ina MeeGo OS the successor of Maemo
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,997
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Wametoa nyingine sema haiuzwi wanapewa developers jina meisahau ila ina specifics kubwa sana
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo developers wanafanya kazi ya kuiboresha na kuitengenezea applications au?
    Naona mbele wanazidi poteza soko labda huku kwetu ambapo watu wanakubari sana simu za nokia na wanatumia simu kama simu tu hawaangalii mambo mengne.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,997
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    ss
    Dah ni meego kaka nlidhan succssesor ya n900 pia ni maemo ni nokia n950

    Ila kaka hii maemo sidhan kama ipo kwa ajili ya watu kawaida ila wenye expirience sana.

    Now nokia naona wamebase kwenye hii appolo operating system mpya

    [​IMG]

    Achana na iphone inayorikod hd ya 1080 hio ni 2160p kama unavoiona
     
  9. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    kaka hiyo si windows mob, aisee kama kuna os nimetumia na ambayo sitopenda kuwa na simu ina yo run hiyo platform tena ni WMS. Full ku crash kaka, yani nimetumia samsung omnia ikazingua sana mpaka nkaitupa nikaja tumia xperia x2 nayo yale yale. Labda kama ni WMB 8 may be itakuwa poa
     
  10. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa whatapp suburi kuna third Party application inaitwa wazzap ita fanya sim yako i support whatsapp. Inatarajiwa kurushwa sio muda katikati mwa may. whatsapp wao wamekata kutoa
     
  11. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Shukran ndg yangu ngoja nijaribu
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    Ajaribu tafta qchat ina whatsapp in it, fb pia na 3rd pard thread sms support
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    N9 SIO SUCCESSOR YA N900 BUT MeeGo ndo SUCCESSOR YA Maemo. Ni kama vile ANDROID GINGERBREAD TO ICE CREAM SANDWICH
     
  14. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,997
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    Hujanisoma kaka sijaandika n9 ila wewe ndo umeandika n9 mimi nimeandika n950 ndio successor ya n900 hebu google it uone
     
  15. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Usikate tamaa haraka hivyo. Kumbuka Samsung wamejikita zaidi kwenye Android OS na Galaxy line-up zao zinafanya vizuri hadi kutishia kunyang'anya Apple na iPhones zao ufalme. Labda ungejaribu Nokia Lumia mojawapo ambazo zimesifiwa na Microsoft kuwa ndio zimeitendea haki Windows Phone OS yao. Ufanisi kamili unategemea hardware na software.
     
  16. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    100 mkuu
     
Loading...