Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, nokia n8 imezima haitaki kuwaka.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mgodi, Apr 18, 2012.

  1. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakuu, poleni na majukumu ya kujenga taifa. simu yangu nokia n8 orijino imezima ghafla na haitaki kuwaka wala haingizi tena chaji! naombeni msaada wenu namna kuiwasha.
     
  2. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu toa betri na uiache kwa muda, walau saa moja then uichaji hadi full, then washa.
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    nashindwa kufunguwa screew ili nifikie hiyo batri! simu yenyewe ina housing kama ilivyo iphone 4.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    We mzushi unashindwa hata kuifungua!?
     
  5. R

    Rwiai Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama uko serious na post yako nenda kwa mafundi wa simu wanazo special tool ya kufungua hizo screw4 ya nokia N8. pia unaweza kugoogle Nokia N8 disassembly kuna maelezo ya namna ya kutoa betri hiyo.
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    hiyo imekufa disipley kabadilishe wanauza madukani.
     
Loading...