Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA:-No such interface supported

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jjeremiah, Oct 30, 2011.

  1. j

    jjeremiah Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nina shida katika computer yangu, natumia windows 7 na katika kugusa gusa nilijaribu wakati fulani ku edit user acc na toka wakati huo kila nikijaribu kufungua folders:- my computer, documents, control panel na zingine nyingi napata kijisanduku kidogo kilicho andikwa Explorer.EXE na ndani kuna ujumbe NO SUCH INTERFACE SUPPORTED na hivyo hunizuwia kuendelea na shughuli zangu, naomba msaada kwa yeyote jinsi ya kuondoa tatizo hili.
     
  2. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu mbona kama kirusi huyo,una antivirus ambayo iko active
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hilo tatizo sio kirusi. Angalia HAPA kwa msaada zaidi
     
Loading...