Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: No Audio Device Found

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BabaDesi, Jul 25, 2012.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shalom! Nilikuwa nikii-install VLC Media Player kwa bahati mbaya katika kuhangaika na kuminya minya bila shaka niliminya kisichopaswa kuminywa na matokeo yake sauti kwenye Laptop yangu ikapotea kabisa. Nikiweka DVD inaonyesha vizuri lakini haina sauti. nimecheki kwenye control panel upande wa sauti inaniambia 'No Audio Device found'. natakiwa kuinstall nini ili nipate tena sauti? Shukurani zimetangulizwa.
     
  2. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unatumia Windows gani?
    Je kabla ya hapo sauti iliwepo?
    Unatumia PC gani?
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante Mkuu.
    Natumia Windows Professional
    ILikuwepo na inafanya kazi vyema tu.
    Natumia Toshiba Mkuu.
     
  4. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Tafuta Draiva ya Sound
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Windows Professional ipi?????????????????????!!!!!!!!!!!
    a). Windows 95 Professional
    b). Windows 98 Professional
    c). Windows XP Professional
    d). Windows Vista Professional
    e). Windows 7 Professional
    f). Windows 8 Professional
    Chagua moja ili wadau wakusaidie.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Pole mkuu kwa kushituka!Nimepitiwa shauri ya haraka!

    Ni Windows XP Professional / Version 2002 / Service Pack 3



    Ubarikiwe mkuu.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    -Right click my computer icon
    -click Manage
    -device manager
    angalia kwenye sound kama kuna alama ya kuuliza kama ipo basi huna driver za sauti..tafuta cd ya drivers au weka aina ya laptop na model yake hapa ili tukusaidie kutafuta link za drivers.........
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    right click my computer, properties, device manager kisha angalia kama unaona alama yoyote ya njano!! kama amna pale juu kuna button moja ya "scan for hardware changes" click hiyo afu uona kama kuna alama yoyote ya njano au kitu chochote kutokea..then lete majibu!!
     
  9. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Download hii software DRIVERS GENIUS PRO then disconnect internet uanze kuinstall na kuingiza serial key zake afu weka net urun itasearch Drivers zote ktk pc yako.
    ikishamaliza kuscan bonyeza fix now then download all (hapo itadownload drivers zote muhimu za pc yako) afu install hizo drivers pc yako itakuwa poa kila idara.
    usisite kutoa feedback mkuu!!!
     
  10. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukishindwa kabisa, Instal moja kati ya hizi Sound Drivers za Win XP nadhani itatatua tatizo lako,,
     

    Attached Files:

  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...NInakushukuru sana Mkuu. Kwenye Audio Devices kwenye sehemu ulizoelekeza zote zina alama ya kuuliza ya njano. Sina CD ya Drivers na Laptop Yangi ni TOSHIBA Model PSAAQE -006008 Serial no 270232570.
    Nitawashukuru sana wakuu kwa msaada wa hiyo Kitu. Ah, haya matatizo ya kukutana na DotcoM uzeeni nayo yana matatizo yake! teh teh.
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu. Ngoja nifanye hii nione matokeo. nitaleta feedback.
     
  13. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu nimejaribu kudown load hiyo software lakini inanitaka niweke namba zangu za cm kwanza, nikabaki kung'aa macho!
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..imekataa mkuu. niki-download mb 2 tu inakwama...
     
  15. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Pole mkubwa basi chukua hii DRIVERS GENIUS PRO ipo mzuka haina kwere.
    Jinsi ya kuinstall fuatilia maelekezo ya screen shoot ikiwa tayari fanya kama nilivyokuelekeza kabla.


    drivers genius.JPG

    crack-1.JPG
     
Loading...