Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada njia panda (vifaa vya ujenzi)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by DullyM, Sep 21, 2011.

  1. DullyM

    DullyM Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wandugu najua humu hakuna lisilo tatuliwa angalau kwa mawazo!! Hivi machine za kufyatulia matofali nitazipata kwa kiasi gani na wapi? natanguliza shukrani za dhati!!
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hebu toa maelezo ya kutosha mkuu, Unataka mashine z kufyatua matofali ya aina gani?
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama unataka mashine za kufyatulia interlocking bricks (manual) nenda SIDO au BICO chuo kikuu cha dar es salaam.
     
  4. DullyM

    DullyM Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Shukrani nitaenda kukamatia mitaa hiyo.
     
Loading...