Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nitapata wapi mahindi maalumu kwa ajili ya kutengenezea pop corn (bisi)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kig, Sep 21, 2012.

  1. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Je kuna mahindi maalumu ya kutengeneza bisi (pop corn) ambazo ni kwa ajili ya kuuza (kwa ajili ya biashara ya pop corn) au mahindi yoyote yale yanaweza kutumika kutengeneza pop corn?
    Kama yapo au kuna mahindi maalumu, nitayapata/yanauzwa wapi? kwa bei gani kwa kipimo fulani eg Kg 1, au kg 10 nk?
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Vizia mafuso ya kutoka Dodoma au nenda tandale sokoni mahindi ya kumwaga,600 kwa kilo!
     
  3. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Mahindi maalum kwa ajili ya popcorn yanapatikana pale kariakoo soko dogo, kilo moja ni 2000Tshs, na ni mahindi flani madogo na ya njano, si kila mahindi huweza kutengeneza popcorns!
     
Loading...