Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nisome nini kati ya ARCHTECTURE ,PHARMACY NA GEOLOGY msaada wakubwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by luofe, Sep 2, 2012.

  1. l

    luofe JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ipi iko more valuable na nikafanyakazi vizuri
     
  2. k

    karatta Senior Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama unahisi Wewe ni mbunifu basi some arch
     
  3. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me cjakuelewa hiyo ni masters au degree wamekupangia hvo? Binafsi arch ndo mpango mzm
     
  4. l

    luofe JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni degree!
     
  5. C

    Concrete JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Zote ni nzuri, ila nzuri zaidi ni ile unayoipenda zaidi.
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwan wewe unapenda ipi kat ya hizo? zote zinalipa ila soma kitu unachopenda itakua vizuri zaid!!
     
  7. l

    luofe JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni degree!
     
  8. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Huna ndoto?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    geology ndo mpango mzima utakula bata milele
     
  10. Z

    Ze Blessed Senior Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    arctecture na mpango mzima.
     
  11. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    ktk maisha kuangalizia sio kosa kama ilivyo madarasani,kaa angalia maisha ya hao watu wa namna hiyo then ukiona wanavyoishi most of them ndo uamue unataka kua kama hao ama la!
     
  12. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unapenda ipi kwanza kati ya hizo!!!? Au ndo hujielewi?
     
Loading...