Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Nini tofauti ya TBA na NHC?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasheshe, May 1, 2011.

  1. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu naomba kuelimisha nini tofauti ya Tanzania Building Agency (TBA) na National Housing Corporation (NHC)?

    Je majukumu ya TBA hayawezi kufanywa na idara ndogo ndani ya TBA.

    Msaasa tafadhali.
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    ndugu yangu, TBA ni kama consultants, kuna architects, engineers, quantity suveyors and any consultants ambao huwa wanasimamia na kudesign majengo mainly ya serikali, NHC inajenga na inamiliki majengo, na kutokana na ujenzi wa nhc mara kwa mara pia wana consultants wao ndani ya shirika kusaidia ufanisi katika shuguli zao.. Ni kweli unavosema kwamba some chores za TBA zingeweza kufanywa na consultants walioko ndani ya NHC, lakini i think their number is still soo little, so maybe wangekua more empowered, and wangeongezwa idadi kidogo, then mambo yangekua barabara, coz there could be no need of TBA
     
  3. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ulipozitaja kwa kirefu tayari ulishatoa tofauti kuwa moja ni agency,mwingne ni mmiliki majengo. TBA hujenga na kumkabidhi Nhc ayaendeshe majengo ya umma. Gudtym.
     
  4. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2016
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Hilli sio Jipu kweli?
     
  5. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2016
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 3,760
    Likes Received: 1,944
    Trophy Points: 280
    Vitengo vya ulaji hivyo nduguu!!
     
Loading...