Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Ninatafuta Jengo (2-3 rooms) kwa ajili ya Ofisi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Scopion, Dec 7, 2011.

  1. S

    Scopion New Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF

    Ninaomba msaada: Ninahitaji jengo la ofisi kama vyumba 2 au 3. Maeneo ninayopendelea yawe: Along Ali Hassan Mwinyi Rd, Msasani kwa Nyerere, Kijitonyama, Masaki na Upanga. Hata kama ni mtaa wa pili kutoka barabara kuu, ni poa tu.

    Niwie radhi...ninajua kuwa ombi hili pengine hapa si mahala pake.....lakini unajua tena tunatafuta kujikwamua na hali hii ngumu...
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuuu. weka mambo sawa. budget yako ikoje na unapatikanaje mtu akitaka kukutafuta? au ndo mpka akuPM?
    Kiila la heri mkuu
     
Loading...