Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nina Red eyes

Discussion in 'JF Doctor' started by The onest, Apr 19, 2012.

  1. T

    The onest Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa yoyote anayejua dawa ya red eyes naomba anisaidie sababu inantesa sana
     
  2. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,154
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Visine.
     
  3. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    osha macho kwa maji safi ya uvuguvugu
    yaliyo changanywa chumvi kwa mbali.
     
  4. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usafi wa macho kwa ujumla uhimarishe zaid kuosha mara kwa mara kwa maji safi ya vugu vugu na sabun unadumu kwa siku 5 had 7 tangu ukupate
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Aisee huu ugonjwa bado unaendelea? Usifikiche macho,nawa mikono yako mara kwa mara,nenda baharini kanawe yale maji na yaingie machoni.
     
Loading...