Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, nimesahau password yangu ya folder lock 7

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Skillseeker, Aug 27, 2012.

  1. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari za kwenu wanaJF,
    Naombeni mnisaidie. Niliinstall folder lock 7.1 na nikaiwekea password (master password). sasa sijaitumia kwa muda kidogo. toka jana nilikuwa nataka kuitumia ili niweze kupata files zangu lakini sijafanikiwa kwa kuwa password ninayoiingiza kila saa siyo yenyewe..Naombeni msaada wenu kwakweli..
    yani hapa sijui nini cha kufanya maana kila nikifikiria sipati jibu...
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukipata Live cd ya Linux au ukiinstall linux along side Windows kwishney unaingia na linux unapekua folder lock na mafile yako yote unayatoa bila fujo yeyote unayahamisha then unaweza ifuta afu ukaiweka upya with a new password. Sidhan kama unaweza ku reset hapo. Again ningekua karibu mkuu nina Live ya linux kwa Xternal 2ngerekebisha nkakuwekea na Version 1 ya Linux win ikizingua unaingia na linux kwisha habhari yake. But niko mbali kidogo nw. Tafta linux 2 kama files ni very important, kama ni porn iteme 2 u'll get others lol
     
  3. P

    Prince Nyange Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmmhh!! Langu Jicho Tu. :lol:
     
  4. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa uchochez ww
     
  5. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nashukuru sana kaka..sasa vipi kuhusu kuitoa na kuiweka tena maana hata kuiunistall inataka password bado..yani inakiburi sana..
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mambo zote fanyia in linux, hamna software ya win inayofurukuta unafuta folder lock lote kwenye prog files(shear brute force)
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Inategemea hiyo folder lock infanta nini exactly maana naona ina locking an encryption, locking unaweza ukaizunguka kwa kwenda Linux au hata safe mode ila Kama ulifanya encryption basi sahau files zako.
     
  8. Skillseeker

    Skillseeker JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kang unanivunja moyo kabisaaa...daaaaahh...basi itabidi nianze zoezi la kutafakari kilasiku kama njia ya kuipata hii password
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tafuta nyundo bomoa hilo kufuri. Nani alikuambia ufungie mafaili yako kisha utunza ufnguo carelessly?
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jaribu hii share hilo fole kwenye network or adhock mara nyingi foldwe lock nidhaifu kimtindo huwa zinaonekana bila wasiwasi or ifunge hiyo hhd kama slave kwenye OS ya Linux utazitoa hizo files bila shida..all the best
     
  11. leh

    leh JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    bonge la point unajua mheshimiwa. kama ime encrypt hizo files, hata linux haisaidii
    Kang nitafute baadaye nikupe mdogo wangu :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin: :biggrin:
     
Loading...