Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada, nimepoteza uwoga, na hali ya kujihurumia mwenyewe

Discussion in 'JF Doctor' started by Donn, Jun 13, 2012.

  1. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwanza mm si mtumiaji wa kilevi aina yeyote. Ila nahisi nimeathirika kisaikolojia.
    -Nimekuwa si muoga wa hata yale yanayostahili kuogopwa.
    -nimepoteza mpaka hofu ya mungu.
    -sina huzuni hata pale inapotakiwa kuwa na huzuni.

    nimekuwa nikikabiliana nahali hizi kwa kuigiza uzuni na woga katika sehemu ambazo mwanadamu anastahili kuogopa au kuhuzunika.

    tafadhali msaada wa mawazo doctor
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kaombewe is all I can say and you're hanging with wrong group hao walevi wenzako wanakupeoteza/
     
Loading...