Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada nimepata pcm three ya 14

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, May 24, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    jaman nisaidien nimesoma private o lever na a lever sasa hv ninaweza pata mkopo jaman alafu nina malengo ya kusoma civil eng udsm hv ninaweza kupata wakubwa nilpata phy E chem E math D na gs S plz msaada wenu cz nipo dilema
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    UDSM civil eng hupati, jaribu st.thomas au udom
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ACHA KURUDIA MAMBO KIJANA, Huu ni UZI WA NGAPI UNAANZISHA KUULIZA SWALI HILI??? KWA MARA NYINGINE CIVIL UDSM SAHAU ANGALIA COURSE NA VYUO VINGINE. MKOPO USIHOFU WE CHAGUA PRIORITY FACULTIES
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hcho chuo kinaitwa st thomas kiko tanzania hii au wapi?
     
  5. h

    holygrail JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,037
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    udsm civil eng na three yko ya 14 hupat labda education. bt usihof coz udom uwezekano wa kupata ni asilimia 100%.
     
  6. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    nenda sua kuna course inaitwa agriculture engineering,pia arusha university wana course kali ni combine ya civil na agriculture engineering,ipo mult purpose,itakusaidia sana dogo,jaribu huko na achana na udsm utapoteza muda bure tu labda kama utajilipia mwenyewe
     
  7. J

    JOSEPH JOEL Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali CIVIL ENG UDSM unapata kabisa tena bila wasi wasi wewe apply dont gv up dogo........!!!
     
  8. J

    JOSEPH JOEL Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kuhusu mkopo ndo utata sio kwa UDSM tu vyuo vyote HESLB wanasumbua sana lkn usife moyo coz uko engineering unaweza kufanikiwa.
     
  9. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    sante mkuu
     
  10. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Omba Udsm,lakini usiitegemee sana! omba pia st Joseph,St augustino,Mist, DIT,Ardhi....wote hawa wana Civil Engineering....for sure hutakosa chuo kimoja.Swala la mkop utapata maana Civil ina priority....
     
Loading...