Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada..nimeitwa interview ya mtendaji wa kata

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nnn, Sep 27, 2012.

  1. n

    nnn Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana JF naomba mnijulishe maswali yanayoulizwa na TUME YA AJIRA kwa wale waliowahi fanya nao interview ya utendaji wa kata.Nawasilisha
     
  2. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapa kazi kweli kweli labda kazi ujue kazi za katibu kata, uongozi na mambo ya katiba as they seem to be current issue
     
  3. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nenda kwenye website ya chuo cha serikali za mitaa kuna mwongozo mzima wa hao watumishi i know u got it
     
Loading...