Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Nimeibiwa na CDRB Bank!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, Feb 22, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF habari zenu.
    Ngoja nikupenii hii habari, Juzi tarehe 19 jumamosi usiku nilienda CRDB ya Holland house ku deposit laki 3 kwenye Atm, nimewahi kutumia hii huduma siku za nyuma
    na sikupatwa na hili tatizo, Sasa wakati nadeposit pesa ilichukuliwa, na ikanipa risiti
    iloandikwa : cash not taken and retracted. nikacheki balance nikaona haiko, jumatatu jana nikaenda kucheki nikakuta haiko, nikaenda customer service, wakaniambia baadae
    itaingia kwenye account yangu, jana usiku nimecheki haiko, sasa hivi mchana
    natoka huko sijaikuta, customer service wananiambia itingia, lakini sioni dalili yoyote
    kama nitaipata pesa yangu, sasa wana jf nimekuja kwenu mnipe ushauri
    wa kufanya ili nipate haki yangu.......
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha presha itaingia tu. Ila wanatakiwa wakulipe gharama ya kusubiri hiyo fedha maana mama Koku anweza akadhani wewe ni msanii kumbe siyo. Lakini pole sana kwa usumbufu
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Nenda kamuone meneja wa hiyo benki. Kwani ulipowaeleza hao customer service wamekuambia tatizo ni nini hadi pesa haijaingia???
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hujaibiwa vuta subira!
     
  5. L

    Leornado JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utazipata mkuu. Inachikuaga hadi wiki mbili wala usikonde ni kawaida sana kwa banki za bongo.

    Ilinitokea nikiwa chuoni mbona nilikoma na ndio boom from loanboard niliokuwa nalitegemea. Usiache kuwasumbua hao jamaa unless huna shida nazo kwa sasa.
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole mkuu ndio mfumo wa benki zetu wanadai ni digital wakati ni anolog ucjali azijaibiwa
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inabidi akomae nao, bila kuwasumbua zinaweza kupotea moja kwa moja...
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Katika benki nisizozipenda hapa TZ ni CRDB walichonitenda sina hamu nao kabisa nilikuwa na Visa card yangu ya nje nikaenda kuchukua pesa kadi ikanaswa kwenda kesho yake majibu niliyopewa na hao Customer Care wa Azikiwe branch nilipandwa na BP pale pale ikabidi niombe msaada wa mtu kunisaidia nikawaambia nataka nimuone Meneja nae akanijibu kuwa Visa Card ya nje ya nchi ikinasa inakuwa destroyed imagine vijidola vyangu vyote vya kurudia huko viko humo ndani acha bana ilinibidi nikope pesa maana sikuwa na cash ya kuishi mpaka Christmas iishe sina hamu nao bana. Ila kama wanakwambia wataweka ila imekula kwako ulizihitaji siku mbili hizi
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Tatizo letu hatujui haki zetu na hilo ni tatizo kuanzia kwenye ngazi ya chini ya kijamii mpaka kwa watu wenye uelewa kama wa hapa JF, bank kama hii unaishitaki japokuwa mahakama zetu zimeoza pia lakini italeta mwamko flani, sisi watz tuache kulalama sasa tuchukue hatua!!
     
  10. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vuta subra kaka, lakini usichoke kufuatilia, ingekuwa NMB kaka ningekuambia hiyo imekkula kwako lakini kwa kweli CRDB wanajitahidi kwa service nzuri na co wezi
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,974
    Likes Received: 821
    Trophy Points: 280
    Two weeks?

    Gambler, waambie wakuandikie kwa maandishi kwamba pesa hiyo itaingia maana kama isipoingia, wanaweza kukugeuka kwamba pesa hukuweka maana hata risiti uliyonayo inaonyesha ''cash was not taken''!

    Jiunge na Internet Banking, transfer ya pesa ni faster mno
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ndio maana wazee huwambi kitu kuhusu technologia, hata akute umati wa wa2 atapanga foleni hadi hela yake amkabidhi cashier!!!

    Huwasawisi hata kulipia bili ya maji kwa mpesa!!! Lazima akapate risiti yake dawasco

    Pole kaka ndio tech iyo!
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Gambler ... haujapitia pale Las Vegas kweli ukazitumbukiza kwenye mashine ...hebu vuta kumbukumbu
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini ichukue wiki mbili? Mimi nimefanya kazi na ATMs katika bank moja hapa dar, normally inaonekana the nxt day right after reconciliation, mkuu fatilia unaweza kupoteza haki yako.

    Mimi nimewahi kununua kitu online via crdb visa card kama mara mbili au tatu transaction ilirejeshwa, hadi Leo zaidi ya mwaka PESA HAZIJARUDISHWA KWENYE ACCOUNT, kila tukiuliza tunaambiwa wanachunguza, thats CRDB!
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    bank za tanzania hazipo kwa ajili ya walalahoi,zipo kwa ajili ya wizi tuu wa pesa za serikali na wananchi!
     
Loading...