Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Nimeibiwa Jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Apr 12, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana JF,napenda kuwapa taarifa kuwa,usiku wa kuamkia jana majira ya saa nane ucku,wezi walivunja mlango wa nyumba yangu na kuiba vitu vyote vilivyokuwepo seating room,
    nachoshukuru tu kuwa mke wangu na ndugu walio kuwepo hapo nyumbani hawakudhuriwa na vibaka hao,
    kwa kuwa nipo mbali na Nyumbani kwa sasa,naomba msaada wenu wana JF kwa wale waliopo Morogoro-Kihonda-Shule ya msingi Elu(Kihonda lukobe),kama itatoke umepambana na jamaa wanauza Friji,Tv,inveter,Redio,cution za makochi,Tv decoder,hivyo ni baadhi tu basi usisite kunijulisha kwa sms namba ya simu +8615202425864
    Ingawaje wife ameshalipoti polisi lakini ni vyema pia kwa atakaye ona biashara ya namna hiyo maeneo ya kihonda morogoro kwa wale walioko morogoro mna weza nisaidia,kwani Nipo china kwa sasa inaniwia vigumu kufuatilia mali zangu

    samahani kwa usumbufu wakuu
     
  2. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Pole sana Engineer. Kwa kweli wezi wanaturudisha nyuma sana.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Too bad!
    Pole sana broda!
    Walitumia nafasi ya wewe kutokuwepo na ku'make advantage!!...
    nadhani watu wa Kihonda wapo humu ndani watasaidia kwa lolote!...Je katika ndugu zako wanaoishi hapo, hakuna anayeweza kuuza ishu?...Mara nyingine mambo haya yanakuwa si ya mbali(especially kama hawakumuumiza yeyote!)
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nashukuru Bitimkongwe,
    Yaani yanibidi kuanza upya na tatizo lililopo ni kuwa vitu kwa sasa vipo juu nashindwa hata sielewi wapi pa kuanzia
    Naelezwa kuwa baada ya ndugu kuamka asubuhi wakakuta mwarubaini umechomekwa karibu na mlango walio vunja,heheheheh,sasa sijui ndio ulio wafanya kulala fofo,
    kwa kweli mwizi akipita ktk anga zangu sitakuwa na msamaa,watanisamehe kwa hilo,
     
  5. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu..Mungu akusaidie
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Yeah,kuna kijana anadai aliamka saa sita kujisaidia na vitu vyote vilikuwepo,ila alivyo amaka tena saa kumi hakuweza kuona kitu zaidi ya sebure kuwa nyeupe
    Chakushangaza nimefuga mbwa pale nyumbani lakini kwa siku hiyo hata kelele ya mbwa mmoja haikusikika,
    ina uma kwa kweli ni bora uyasikie yakitokea kwa wengine,kwani nipo hatua mia nyuma kwa sasa
     
  7. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole sana kaka!
     
  8. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana Engineer wangu,
    Nimesikitishwa kweli na tukio hilo lakini nadhani vibaka hao hawatauzia Kihonda tu. Naomba wana JF walioko Morogoro wamsaidie kama wataona vibaka wanauza vifaa hivyo.
    Naamini kabisa sasa dunia ni kama kijiji na Morogoro inaendelea kwa haraka sana hivyo wanaweza kuuza eneo lolote la Morogoro kwani usafiri upo tu.

    Wana JF watakusaidia kadri Mungu atakavyowajalia.

    Masomo mema hapo China!

    Eng. Dr. Magafu,F.F (Ph.D)
     
  9. 1

    123 Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka.Mungu atakusaidia
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndgu yangu. Mungu akutie nguvu. Naamin Mungu atakujalia na utapata vingine zaid ya hivyo. Jaman wezi nyie ndo mana mwachomwa moto kla kukicha
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Thats too bad.

    Pole sana engineer, nachojua siku hizi vibaka wanautaalam wa kupuliza dawa ya usingizi vyumbani kwa kupitia dirishani.
    Imemtokea jirani yangu hapa Dar maeneo ya Mbezi beach, wamekomba kila walichokiona sebuleni.

    Pamoja na hasara uliyoipata tufarijike kwamba familia haikudhurika. With time Mungu atakuwezesha kupata samani zingine.
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole sana eng
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    pole eng., nimeishi Morogoro, ngoja niongee na jamaa mmoja anaweza saidia kwa kuwapa kasi polisi wafuatilie suala hilo.
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Naam, ameimba kijana wetu 'Asilimia 20': "tunarudishana nyuma kwa mambo ya kuibiana"....! True. Pole sana Mkuu.
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mhandisi pole sana,nimeona namba nkajua uko uchina. Minhao!
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nihao,chifan le ma? ni de shenti zemeyang? hehehehehehehe
     
  17. L

    Leornado JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu. Unasema kuna kijana aliamka kwenda chooni kujisaidia na vitu vilikuwepo?? Kama alitoka nnje kujisaidia kuna uwezekano alisahau kufunga mlango then jamaa wakavamia na kuvhukua vitu kama vyao vile.

    Usijali utapata vingine, shukuru Mungu familia yako haijaguswa na hao maharamia.
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,547
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mkuu.
     
  19. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mkuu. Watu mliopo Morogoro wekeni macho na masikio wazi kuhusu vifaa hivyo.
     
  20. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Engineer.
     
Loading...