Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada nimefungiwa line yangu ya TIGO

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wizzo, Oct 24, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nisaidieni toka jana siwezi weka vocha ktk line yangu ya tigo kisa niliweka vocha feki,je niitupe hii line? Au ninunue nyingine.nikiwapigia customer care hawapokei namba yao ni 0713800800
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Usiitupe hiyo line bwana hilo ni tatizo dogo sana kwan huwa wanafanya hivyo baada ya kurudia rudia kuingiza vocha ambayo ime 2mika mara nyingi.Na huwa wanaifungia kwa mda km wa cku 3 hiv lkn baadae watakulejeshea tena.

    Chamsingi km upo karibu na kituo chao cha kutoa huduma km dar mliman city nenda watakulekebishia.
    Au piga 2 hiyo hiyo namba yao watapokea 2 kwan huwa wanachukua xana mda kupokea.
     
  3. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    o
    k thanks
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hili tatizo hata mimi limenipata jana !sijui kuna tatizo gani na vocha zao
     
  5. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yani si wewe tu,kuna watu kama 6 wanalalamikia hizo vocha
     
Loading...