Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada: nimechoka kutumia airtel modem kama card reader

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by maege, Apr 16, 2012.

  1. maege

    maege JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani naombeni msaada kwa yeyote anayejua jinsi ya kuchakachua (itumie line zaidi ya moja) modem ya airtel coz gharama zao za net zimepanda sana.
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    taja ni aina gani, model number na imei number tuone kama utaweza kusaidiwa ukiwa hukohuko
     
Loading...