Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada: Niifanyeje hii NOKIA N70?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tindikalikali, Nov 21, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wadau hiki kimeo changu nikikiwasha, kinachukua mpaka dakika 5 kuanza kuoperate. Tatizo linaweza kuwa nini na nifanyeje ili irud ktk hali ya kawaida.?
     
  2. damper

    damper Senior Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ina memory card itoe na jaribu kuwasha, kama itawaka ndani ya muda mfupi tatizo litakuwa kwenye hiyo memory card. Na iwapo tatizo la kuchelewa litaendelea ifanyie Factory Reset hiyo simu yako. Na vile vile usipende kutunza msg nyingi kwenye inbox kwa muda mrefu.
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    hilo ni tatizo la kawaida la N70 na pacha wake N72 ktk kuchelewa kuwaka.
    Lakini kama inachukua hadi dk 5.
    Hiyo ni ya kureset to factory settings. Na uache application chache unazozitumia tu.
    Pia unaweza uka download netqin antvirus ili kuiprotect na viruses.
     
  4. hamex

    hamex Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina virus hiyo wapelekee jamaa wa nokia wakaiflash kama bado unaipende au kama vipi nunuaq ipad
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Utakuwa umejaza ma applications kwenye phone memory hebu jaribu ku delete ma files uliyodownload.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu ngoja nikuulize kizenji, hivi zipo ipad used? Sisi Zenji tushajizoelea kila kitu used mpaka kucheka kiused used tehe tehe tehe tehe tehe.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Asante wakuu, ntajaribu kufanya mliyoniambia.
     
  8. kholo

    kholo JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wakuu, na mimi nina ka kimeo kama hako ka kwako na nahitaji kukaunganisha niwe napokea email bila kuingia yahoo kwanza, ni fanyeje?
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Bonyeza *#7370#lakini uchomoe memory card coz itafuta kila kitu ila itamaliza hilo tatizo!!
     
Loading...